Welcome to D1 - THPT Nhan Chinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chờ anh trong con mưa

Go down 
Tác giảThông điệp
x0x_xjk_x0x

x0x_xjk_x0x

chờ anh trong con mưa Empty
Bài gửiTiêu đề: chờ anh trong con mưa   chờ anh trong con mưa Icon_minitimeSat May 17, 2008 7:43 pm

Ra đường nhớ phải đội nón vì hok đội bị ốm đó,trời mưa thì mặc áo mưa,hok được dầm mưa,bệnh...em lo.

---------

Giận em cái gì,nói em nghe để em bít mà còn năn nỉ nữa chứ,hát cho nghe bài ĐỪNG GIẬN NỮA ANH nha,giận em zô cớ là em bùn lém đó. (hình như là em toàn giận anh thì phải nhưng thui kệ anh nhỉ )

----------

Cho ngắm lun,mà ngắm vừa fải thui,ngắm quá em móc mắt ra àh .

----------

Phải ăn,mập em ôm cho đã,chứ nhịn đói,đói bụng em lại lo,em hok mún anh fải nhịn đói,lo ăn chứ đừng có mà suốt ngày lo ngủ như cái con ủn ỉn .

----------

Quan tâm em,em mới bít anh còn thương em,anh hok wan tâm mà anh lạnh lùng em sẽ nghĩ anh hết thương em rùi,em sẽ bùn lém lém đó (Cái này chắc giống em hơn anh nhỉ)

---------

Khỏi cần kám ơn nữa,quen quá mà còn kám ơn gì đúng hok nè,kám ơn em là xa lạ,khák sáo với em quá đó,kám ơn em = cách kiss em 1 kái là đc oỳ

---------

Nhớ dỗ em nha,em dễ bị dụ lém,chịu khó dỗ xíu là em hết nhõng nhẽo oỳ,mà em có nhõng nhẽo thì chắc anh hok đỡ đc đâu ^^ nhìn iu quá đỡ sao nổi

----------

Đừng nói và cũng đừng hỏi những câu hỏi làm em khó trả lời,em hok mún mà.Hok chọc em cười hok lẽ là mún em khóc đúng hok nè,em có cười xấu nhưng cũng là vì anh em mới cười.Em cũng thik nhìn anh cười như con nít

----------

Em hok chắc anh có iu em mãi mãi hok nhưng mà em hi vọng như thía lắm,hok iu nữa thì nói em 1 tiếng là ok mà,em gét nhất là sự lạnh lùng
http://360.yahoo.com/profile-bCvF6SUzL6Ts5FwroEslBELqcvI-?cq=1

chờ anh trong con mưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang